Tianjin Leading Import & Export Co., Ltd., wanda aka kafa tun 1997, yana ɗaya daga cikin ƙwararrun masu samar da rini da pigments na duniya, wanda aka yi amfani da shi sosai a masana'antar yadi, fata, takarda, itace, filastik, sutura, yumbu, wanka, kayan shafawa, ƙarfe, man fetur, da noma.
Musamman, muna mai da hankali kan aikinmu akan kera, R&D, da tallan kayan rini da kayan masarufi.Tare da ƙwararrun samfuri da cikakken goyon bayan fasaha, aikinmu ya gamsu da duk abokan ciniki daga ƙasashe daban-daban.
Game da sashin R&D, muna da ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi masu ilimi da ƙwararrun ƙwararrun injiniyoyi, kuma muna aiki tare tare da wasu shahararrun cibiyoyi, waɗanda ke tabbatar da mu ci gaba da gabatar da sabon samfuri da fasahar gamawa ga masu amfani da ƙarshenmu.
Game da ƙungiyar tallace-tallace, muna aiki tuƙuru, haɗin gwiwa, da shirye-shiryen fahimtar buƙatun abokin ciniki.Don haka, ana samun jigilar kayayyaki da sauri da sabis na haɗawa kowane lokaci daga gare mu. A halin yanzu, za mu iya ba da mafita ta hanyar maɓalli-zuwa-ƙulle da sauri da zarar masu amfani da ƙarshenmu suna buƙatar taimako.
Game da sashin samarwa, tare da tsarin kula da inganci gabaɗaya, muna tabbatar da samfuranmu sun cika daidaitattun ƙasashen duniya.Ƙari ga haka, muna ƙoƙarin rage yawan amfani da makamashi da kuma fitar da gurɓataccen yanki ta hanyar saka hannun jarin kayan aiki da haɓaka fasaha.
Mun yi imanin gaskiya ita ce kawai jigon nasara.
Muna bin "girmama, fahimta, haɓakawa" azaman al'adun kamfaninmu.
Muna yin iyakar ƙoƙarinmu don inganta samfuranmu da sabis ɗinmu mafi kyau kuma mafi kyau.